ตารางผลบอลวันนี้

La Liga Spain - [Round 26]
Real Madrid
03:00
03:00FT
1
-
0
Sevilla
Las Palmas
00:30
00:30FT
1
-
1
Osasuna
Serie A Italy - [Round 26]
Lecce
00:00
00:00FT
0
-
4
Inter Milan
AC Milan
02:45
02:45FT
1
-
1
Atalanta
Bundesliga Germany - [Round 23]
Augsburg
01:30
01:30FT
2
-
1
Freiburg
Ligue 1 France - [Round 23]
Marseille
02:45
02:45FT
4
-
1
Montpellier
Segunda División - Regular Season Spain - [Round 28]
FC Cartagena
00:30
00:30FT
0
-
1
Elche
Amorebieta
03:00
03:00FT
1
-
1
Albacete
Concacaf Championship U20 - Qualification North & Central America
Suriname U20
02:00
02:00FT
3
-
2
Antigua and Barbuda U20
Cayman Islands U20
03:00
03:00FT
1
-
1
Puerto Rico U20
Saint Vincent and the Grenadines U20
03:00
03:00FT
0
-
4
Canada U20
Aruba U20
05:00
05:00FT
1
-
1
Curacao U20
Dominica U20
06:00
06:00FT
0
-
5
Trinidad & Tobago U20
Belize U20
08:00
08:00FT
0
-
6
Nicaragua U20
Saint Martin U20
08:00
08:00FT
0
-
6
Guatemala U20
Saint Kitts and Nevis U20
06:00
06:00FT
0
-
4
Haiti U20
Atletico Pilar
03:00
03:00FT
2
-
3
Nautico Hacoaj
Deportivo Metalurgico
03:00
03:00FT
2
-
1
Belgrano Zarate
Defensores de Glew
03:00
03:00FT
3
-
0
Ezeiza
1. Division - Championship Round Cyprus - [Round 1]
Aris Limassol
00:00
00:00FT
1
-
2
Omonia Nicosia
Pafos
00:00
00:00FT
0
-
1
AEK Larnaca
1. SNL Slovenia - [Round 23]
Bravo
21:00
21:00
-
Koper
1st Division - Regular Season Albania - [Round 22]
Bylis
19:30
19:30
-
AF Elbasani
3. Liga Germany - [Round 27]
Freiburg II
01:30
01:30FT
1
-
0
Waldhof Mannheim
Acreano - 1st Phase Brazil - [Round 1]
Independência
03:00
03:00FT
2
-
1
Vasco da Gama AC
Atlético Acreano
05:00
05:00FT
0
-
3
Rio Branco
Alagoano 1 - 1st Phase Brazil - [Round 6]
Coruripe
02:00
02:00FT
0
-
1
CRB
Cruzeiro Arapiraca
02:00
02:00FT
1
-
2
CSE
Amapaense - 1st Phase Brazil - [Round 3]
Independente AP
02:00
02:00FT
3
-
0
Ypiranga AP
Amazonense 1 - 1st Phase - Final Brazil - [Final]
Amazonas
05:00
05:00FT
2
-
0
São Raimundo AM
Baiano 1 - 1st Phase Brazil - [Round 8]
Vitória
04:30
04:30FT
3
-
0
Atlético Alagoinhas
Juazeirense
02:00
02:00FT
1
-
2
Bahia
Botola Pro Morocco - [Round 21]
FAR Rabat
00:00
00:00FT
3
-
0
UTS Rabat
Maghreb Fès
02:00
02:00FT
1
-
0
Mouloudia Oujda
Brasiliense - 1st Phase Brazil - [Round 7]
Capital Brasilia
01:30
01:30FT
3
-
0
Ceilandense
Real Brasília
01:30
01:30FT
1
-
0
Santa Maria
Planaltina DF
01:30
01:30FT
0
-
3
Brasiliense
CAF Confederation Cup - Group Stage intl - [Round 5]
SOAR Coyah
02:00
02:00FT
0
-
0
Sagrada Esperança
Sekhukhune United
02:00
02:00FT
0
-
0
RSB Berkane
Campionato Primavera 1 - Regular Season Italy - [Round 23]
Fiorentina U19
20:00
20:00
-
Bologna U19
Torino U19
22:00
22:00
-
Atalanta U19
Capixaba - 1st Round Brazil - [Round 8]
Real Noroeste
03:30
03:30FT
2
-
2
Desportiva Ferroviária
Nova Venécia
01:30
01:30FT
0
-
2
Rio Branco ES
Carioca Série A - Taça Guanabara Brazil - [Round 10]
Flamengo
02:00
02:00FT
2
-
0
Fluminense
Bangu
04:15
04:15FT
2
-
1
Madureira
Boavista
06:30
06:30FT
3
-
2
Sampaio Correa FE
Catarinense 1 - Regular Season Brazil - [Round 10]
Hercílio Luz
04:00
04:00FT
3
-
0
Concórdia
Internacional SC
04:00
04:00FT
0
-
2
Barra
Cearense 1 - Quarter-finals Brazil - [Quarter-fi]
Floresta
03:00
03:00FT
1
-
0
Maracanã
Atlético Cearense
02:00
02:00FT
2
-
2
Caucaia
Cearense 2 - 1st Phase Brazil - [Round 2]
Icasa
03:00
03:00FT
3
-
1
Tirol
Itapipoca
02:00
02:00FT
0
-
0
Tiradentes CE
Challenger Pro League - Regular Season Belgium - [Round 23]
Francs Borains
01:15
01:15FT
2
-
1
Zulte Waregem
Concacaf W Gold Cup - Group Stage intl - [Round 2]
El Salvador W
08:00
08:00FT
0
-
2
Costa Rica W
Paraguay
05:00
05:00FT
0
-
4
Canada
Curaçao Promé Divishon - Regular Season Curacao - [Round 15]
Centro Barber
04:30
04:30
-
Victory Boys
SUBT
06:45
06:45Postp.
-
Jong Colombia
Czech Liga - Regular Season Czech Republic - [Round 22]
Slovacko
00:00
00:00FT
1
-
3
Sparta Prague
Division 1 Saudi Arabia - [Round 23]
Al Kholood
20:00
20:00
-
Al Arabi
Al Safa
22:15
22:15
-
Al Ain
Jeddah
23:00
23:00
-
Al Jabalain
Division d'Honneur Guadeloupe - [Round 20]
Sporting Baie-Mahault
02:30
02:30
-
La Gauloise
Division Profesional - Apertura Paraguay - [Round 7]
Sportivo Trinidense
04:15
04:15FT
0
-
1
Sportivo Ameliano
Guarani
06:45
06:45FT
1
-
3
Olimpia Asuncion
Eerste Divisie - Regular Season Surinam - [Round 1]
Notch
03:30
03:30
-
Inter Wanica
Leo Victor
06:00
06:00
-
Voorwaarts
Elite One - Regular Season Cameroon - [Round 15]
Cotonsport
21:30
21:30
-
Fovu Baham
Eredivisie - Regular Season Netherlands - [Round 23]
Volendam
02:00
02:00FT
0
-
4
Heerenveen
First Division A - Regular Season Belgium - [Round 27]
Union Saint-Gilloise
00:30
00:30FT
2
-
1
Standard Liège
AS Eupen
01:15
01:15FT
0
-
2
Cercle Brugge
First League - Regular Season Bulgaria - [Round 22]
Beroe
22:30
22:30
-
Ludogorets
Friendlies intl
South Korea U16
18:00
18:00
-
England U16
Georgia U19
19:00
19:00
-
Israel U19
Friendlies Women - Friendlies 2 intl
Malta
00:00
00:00FT
1
-
1
Belarus
Gaúcho 1 - 1st Phase Brazil - [Round 10]
Internacional
04:00
04:00FT
3
-
2
Grêmio
Goiano 1 - 1st Phase Brazil - [Round 11]
Anápolis
02:00
02:00FT
4
-
0
Jataiense
Atlético Goianiense
02:00
02:00FT
5
-
1
Goianésia
Goiânia
02:00
02:00FT
0
-
1
Aparecidense
Goiatuba EC
02:00
02:00FT
1
-
2
Goiás
I Liga - Regular Season Poland - [Round 21]
Resovia Rzeszów
00:00
00:00FT
1
-
0
Zagłębie Sosnowiec
Indian Super League - Regular Season India - [Round 17]
East Bengal
21:00
21:00
-
Chennaiyin
King's Cup - Semi-finals Bahrain - [Semi-final]
Al-Muharraq
22:30
22:30
-
Al Khalidiyah
League Jordan - [Round 12]
Al Ramtha
21:00
21:00
-
Moghayer Al Sarhan
Al Ahli
21:00
21:00
-
Al Wehdat
Al Salt
23:30
23:30
-
Al-Faisaly Amman
League Cup - Group Stage Iceland - [Round 3]
Hafnarfjordur
23:30
23:30
-
Keflavik
Liga 1 - Regular Season Indonesia - [Round 26]
Arema FC
15:00
15:0050'
2
-
1
Persija Jakarta
Borneo
19:00
19:00
-
FC Bhayangkara
Madura United
19:00
19:00
-
Persikabo 1973
Liga Alef - North Israel - [Round 18]
H. Migdal HaEmek
19:30
19:30
-
Hapoel Kaukab
Ironi Nesher
20:05
20:05
-
Kiryat Yam
Maccabi Nujeidat Ahmad
19:45
19:45
-
Ironi Baka
M. Nazareth
19:00
19:00
-
Tzeirei Kafr Kanna
Hapoel Bnei Zalfa
18:00
18:00
-
Hapoel Bueine
M. Kiryat Ata-Bialik
19:00
19:00
-
Tzeirey Um El Fahem
MS Tira
23:30
23:30
-
H. Raanana
Hapoel Kfar Shalem
22:00
22:00
-
M. Ironi Kiryat Malachi
Hapoel Bnei Lod
19:55
19:55
-
SC Dimona
Maccabi Shaarayim FC
20:00
20:00
-
Shimshon Kafr Qasim
Ironi Modiin
18:30
18:30
-
Agudat Sport Ashdod
Nordia Jerusalem
23:00
23:00
-
H. Marmorek
Maccabi Yavne
23:00
23:00
-
H. Bikat Hayarden
Liga de Ascenso - Clausura Costa Rica - [Round 10]
Consultants Desamparados
08:00
08:00FT
2
-
0
Ad Aserri
AD Sarchí
00:15
00:15FT
2
-
2
Quepos Cambute
Jicaral
00:00
00:00FT
2
-
0
Carmelita
Cariari Pococí
03:00
03:00FT
0
-
0
Uruguay
Guadalupe
00:00
00:00FT
1
-
3
Escorpiones Belén
Limón Black Star
04:00
04:00FT
0
-
0
Santa Ana
Liga de Expansión MX - Clausura Mexico - [Round 7]
Celaya
06:05
06:05FT
2
-
0
Alebrijes Oaxaca
Liga Femenina - Apertura Colombia - [Round 2]
Internacional Palmira
04:00
04:00
-
Cúcuta Deportivo
Real Santander
03:30
03:30
-
Llaneros
Liga I - Regular Season Romania - [Round 27]
FCSB
01:00
01:00FT
3
-
2
Botoșani
Liga II - Regular Season Romania - [Round 16]
Csikszereda M. Ciuc
22:00
22:00
-
FC Arges
Liga MX - Clausura Mexico - [Round 8]
Toluca
01:00
01:00FT
2
-
0
Tijuana
Santos Laguna
07:00
07:00FT
1
-
0
Mazatlan FC
Liga Nacional - Clausura Honduras - [Round 7]
Vida
06:00
06:00FT
3
-
4
Real Sociedad
Olancho
04:00
04:00FT
1
-
0
Génesis
Liga Nacional - Clausura Guatemala - [Round 7]
Coatepeque
04:00
04:00FT
1
-
1
Xinabajul
Deportivo Zacapa
00:00
00:00FT
2
-
2
Guastatoya
Liga Premier Serie A - Group 1 Mexico - [Round 24]
Coras
05:00
05:00FT
1
-
2
Durango
Real Apodaca
04:30
04:30FT
2
-
0
Cimarrones de Sonora II
Montañeses
01:00
01:00Af.pen
3
-
2
Reboceros La Piedad
Liga Premier Serie B - Regular Season Mexico - [Round 22]
Caja Oblatos CFD
00:00
00:00FT
2
-
1
CDM
Liga Primera U20 - Clausura Nicaragua - [Round 6]
Municipal Jalapa U20
01:00
01:00FT
2
-
1
Orgánica Masachapa U20
Sport Sébaco U20
01:00
01:00FT
0
-
0
Diriangén U20
Liga Profesional Argentina - 1st Phase Argentina - [Round 7]
Gimnasia La Plata
05:30
05:30FT
0
-
0
Estudiantes
Newell's Old Boys
05:45
05:45FT
0
-
1
Rosario Central
River Plate
03:00
03:00FT
1
-
1
Boca Juniors
Lanus
08:00
08:00FT
1
-
1
Banfield
Instituto
08:00
08:00FT
0
-
2
Godoy Cruz
Liga Revelação U23 - Lower Table Round Portugal - [Round 8]
Leixões U23
20:00
20:00
-
Academico Viseu U23
Ligat Ha'al - Regular Season Israel - [Round 23]
Ashdod
01:00
01:00FT
0
-
5
Maccabi Haifa
Ligue 1 Ivory Coast - [Round 16]
Zoman
01:00
01:00FT
3
-
2
Stella
Ligue 1 Burkina Faso - [Round 19]
ASFA Yennega
23:00
23:00
-
Bobo-Dioulasso
ASF Dioulasso
23:00
23:00
-
AS Douanes
Ligue 1 - Relegation Round Congo DR - [Round 1]
Tshinkunku
20:30
20:30Postp.
-
US Panda
LPF - Apertura Panama - [Round 6]
Tauro
04:00
04:00FT
2
-
1
Veraguas United
Maranhense 1 - 1st Phase Brazil - [Round 8]
Pinheiro
02:00
02:00FT
2
-
3
Moto Club MA
Mineiro 1 - 1st Phase Brazil - [Round 7]
Itabirito
02:00
02:00FT
2
-
2
Patrocinense
MLS - Regular Season USA - [Round 1]
Cincinnati
02:30
02:30FT
0
-
0
Toronto
Nashville SC
05:00
05:00FT
0
-
0
New York RB
Los Angeles Galaxy
09:00
09:00FT
1
-
1
Inter Miami
Paraense A - 1st Phase Brazil - [Round 7]
Cametá
02:00
02:00FT
1
-
0
Bragantino PA
Tapajós
02:00
02:00FT
1
-
2
Caeté
Remo
03:00
03:00FT
2
-
0
Águia de Marabá
Paraibano 1 - 1st Phase Brazil - [Round 6]
Campinense
02:00
02:00FT
0
-
1
CSP
Pombal
03:00
03:00FT
2
-
3
Botafogo PB
Sousa
03:00
03:00FT
0
-
2
Treze
Paranaense 1 - Group Stage Brazil - [Round 11]
Londrina
02:00
02:00FT
3
-
1
Maringá
Cascavel
02:00
02:00FT
1
-
0
Coritiba
Cianorte
02:00
02:00FT
0
-
1
Andraus Brasil
Galo Maringá
02:00
02:00FT
1
-
2
Operário PR
Athletico Paranaense
02:00
02:00FT
3
-
1
Independente FSJ
Azuriz
02:00
02:00FT
1
-
0
PSTC
Paulista A1 - Regular Season Brazil - [Round 10]
Botafogo SP
04:00
04:00FT
2
-
1
Portuguesa
Corinthians
06:00
06:00FT
0
-
1
Ponte Preta
Guarani SP
04:00
04:00FT
1
-
1
São Paulo
Paulista A4 - 1st Phase Brazil - [Round 7]
Joseense
01:00
01:00FT
2
-
0
SKA Brasil
Piauiense - Quarter-finals Brazil - [Quarter-fi]
Corí-Sabbá
02:00
02:00FT
1
-
2
Ríver
Fluminense PI
02:00
02:00FT
0
-
3
Altos
Potiguar 1 - 1st Phase - Semi-finals Brazil - [Semi-final]
América RN
02:00
02:00FT
3
-
0
Baraúnas
Premier Division - Regular Season Gibraltar - [Round 18]
Europa
01:30
01:30FT
0
-
1
Europa Point
Premier League Armenia - [Round 22]
Noah
21:00
21:00
-
Shirak Gyumri
Premier League Bermuda - [Round 15]
North Village Rams
02:00
02:00Postp.
-
Paget Lions
St. George's Colts
02:00
02:00Postp.
-
YMSC
Dandy Town Hornets
02:00
02:00Postp.
-
Somerset Trojans
Premier League Mauritania - [Round 15]
Inter Nouakchott
00:00
00:00FT
3
-
0
AS Entou
Gendrim
02:50
02:50FT
1
-
1
Ksar
Premier League Ghana - [Round 18]
Aduana
22:00
22:00
-
Samartex
Premier League Barbados - [Round 3]
Weymouth Wales
05:00
05:00
-
Barbados Soccer Academy
Paradise
07:30
07:30
-
Brittons Hill
Premier League Egypt - [Round 14]
El Gouna
21:00
21:00
-
El Ismaily
ZED
21:00
21:00
-
Enppi
Al Ittihad
00:00
00:00FT
0
-
0
National Bank of Egypt
Premier League Ukraine - [Round 18]
Obolon
20:30
20:30
-
Ch. Odessa
FK Zorya Luhansk
18:00
18:00
-
Vorskla Poltava
Oleksandriya
18:00
18:00
-
Shakhtar Donetsk
Premier League - Regular Season Jamaica - [Round 20]
Arnett Gardens
05:00
05:00
-
Cavalier
Tivoli Gardens
04:00
04:00FT
0
-
0
Portmore United
Vere United
03:30
03:30FT
6
-
2
Lime Hall Academy
Molynes United
01:00
01:00FT
2
-
4
Dunbeholden
Humble Lions
03:30
03:30FT
1
-
5
Waterhouse
Mount Pleasant Academy
03:30
03:30FT
1
-
1
Montego Bay United
Prim B Metro - Apertura Argentina - [Round 5]
Deportivo Merlo
03:00
03:00FT
2
-
1
Argentino Merlo
UAI Urquiza
03:00
03:00FT
0
-
3
Colegiales
Primeira Liga Portugal - [Round 23]
Rio Ave
03:30
03:30FT
3
-
3
Sporting Lisbon
Gil Vicente
01:00
01:00FT
1
-
1
Porto
Benfica
01:00
01:00FT
4
-
0
Portimonense
Primera A - Apertura Colombia - [Round 9]
Pereira
08:30
08:30FT
3
-
3
Junior
Jaguares de Córdoba
04:30
04:30FT
1
-
1
América de Cali
La Equidad
06:30
06:30FT
2
-
0
Atl. Nacional
Primera B - Regular Season Chile - [Round 1]
Recoleta
04:00
04:00FT
3
-
1
Santiago Wanderers
San Marcos de Arica
06:30
06:30FT
0
-
1
Deportes Temuco
Primera División Chile - [Round 2]
O'Higgins
04:00
04:00FT
1
-
0
Colo Colo
Cobresal
06:30
06:30FT
2
-
2
U. Espanola
Primera Division Andorra - [Round 18]
Pas de la Casa
00:30
00:30FT
0
-
1
Penya Encarnada
Primera División - Apertura Venezuela - [Round 4]
Carabobo
03:00
03:00FT
2
-
1
Angostura
Metropolitanos
06:00
06:00FT
1
-
2
Inter de Barinas
Primera División - Apertura Uruguay - [Round 2]
Defensor Sporting
05:30
05:30
-
Cerro
Liverpool
03:00
03:00FT
1
-
1
Nacional
Primera División - Apertura Bolivia - [Round 3]
Aurora
02:00
02:00FT
1
-
0
Jorge Wilstermann
Bolívar
04:30
04:30FT
4
-
4
The Strongest
Blooming
06:30
06:30FT
2
-
1
Oriente Petrolero
Primera División - Apertura Peru - [Round 5]
Atlético Grau
01:45
01:45FT
2
-
2
ADT
Alianza Lima
04:00
04:00FT
5
-
1
Comerciantes Unidos
Deportivo Garcilaso
07:00
07:00FT
2
-
0
Cesar Vallejo
Primera Division - Clausura El Salvador - [Round 8]
Firpo
04:15
04:15FT
2
-
0
Municipal Limeño
Platense
04:30
04:30FT
2
-
1
Once Deportivo
Dragón
04:15
04:15FT
0
-
1
Alianza
Primera Division - Clausura Guatemala - [Round 9]
Sololá
00:00
00:00
-
Juventud Copalera
Santa Lucía
00:00
00:00
-
Quiché
Nueva Concepción
00:00
00:00
-
San Pedro
Iztapa
00:00
00:00
-
Marquense
Suchitepéquez
07:00
07:00
-
Democracia
Cuilapa
00:00
00:00
-
Deportivo Barberena
San Benito
01:00
01:00
-
Sacachispas
Aurora
00:00
00:00
-
Mictlán
Juventud Pinulteca
04:00
04:00
-
Fraijanes
Primera División - Clausura Costa Rica - [Round 9]
Santos de Guápiles
04:00
04:00FT
0
-
2
Municipal Grecia
Municipal Liberia
04:00
04:00FT
2
-
0
Sporting San José
Zeledon
07:00
07:00FT
2
-
2
Cartagines
Primera Division - Clausura Nicaragua - [Round 6]
Sport Sébaco
04:00
04:00FT
0
-
2
Diriangén
Municipal Jalapa
04:00
04:00FT
1
-
0
Orgánica Masachapa
Primera División RFEF - Group 1 Spain - [Round 25]
Lugo
01:00
01:00FT
0
-
0
Fuenlabrada
Barcelona II
00:00
00:00FT
4
-
0
Cultural Leonesa
Osasuna II
02:00
02:00FT
0
-
4
Deportivo La Coruña
Intercity
02:00
02:00FT
1
-
3
Linares Deportivo
Sanluqueño
00:00
00:00FT
0
-
0
Algeciras
Primera Nacional - Regular Season Argentina - [Round 4]
Racing Córdoba
04:00
04:00FT
1
-
1
Tristán Suárez
Alvarado
06:00
06:00FT
1
-
0
All Boys
Güemes
03:00
03:00FT
1
-
1
Agropecuario
Gimnasia Jujuy
03:00
03:00FT
1
-
0
Guillermo Brown
Quilmes
07:45
07:45FT
1
-
0
Chacarita Juniors
Atl. Rafaela
06:00
06:00FT
4
-
1
Gimnasia Mendoza
San Telmo
03:00
03:00FT
1
-
0
Nueva Chicago
Chaco For Ever
05:30
05:30FT
0
-
2
Deportivo Morón
Colon Santa Fe
06:00
06:00FT
4
-
0
Patronato
Professional Development League - Regular Season England - [Round 20]
Colchester U21
19:00
19:00
-
Cardiff U21
Coventry U21
20:00
20:00
-
Birmingham U21
Crewe U21
20:00
20:00
-
Wigan U21
Charlton U21
20:30
20:30
-
Watford U21
Rondoniense - 1st Phase Brazil - [Round 1]
Ji-Paraná
02:30
02:30FT
1
-
0
Gênus
Santosh Trophy - Final Group India - [Round 3]
Railways
16:00
16:004'
0
-
0
Maharashtra
Mizoram
11:30
11:30FT
5
-
1
Delhi
Karnataka
20:30
20:30
-
Manipur
Saudi League Saudi Arabia - [Round 21]
Al Ettifaq
21:00
21:00
-
Al Hilal
Al Shabab
00:00
00:00FT
2
-
3
Al Nassr
Second League Bulgaria - [Round 22]
CSKA 1948 Sofia II
19:00
19:00
-
Dobrudzha
Segunda División RFEF - Group 2 Spain - [Round 24]
Barakaldo
00:00
00:00FT
5
-
0
Real Sociedad III
Sergipano 1 - 1st Phase Brazil - [Round 8]
América SE
01:30
01:30FT
0
-
1
Olímpico SE
Carmópolis
02:00
02:00FT
2
-
3
Dorense
Serie C - Girone A Italy - [Round 28]
Fiorenzuola
00:30
00:30FT
1
-
1
Virtus Verona
Carrarese
02:45
02:45FT
5
-
1
Sestri Levante
Latina
02:45
02:45FT
2
-
2
Audace Cerignola
Monterosi Tuscia
00:30
00:30FT
1
-
1
Avellino
Potenza
00:30
00:30FT
1
-
0
Giugliano
Casertana
00:30
00:30FT
2
-
1
Brindisi
South Australia State League 1 - Regular Season Australia - [Round 1]
Adelaide Blue Eagles
16:45
16:45
-
Adelaide Victory
Stars League Qatar - [Round 14]
Al Duhail
00:00
00:00FT
2
-
2
Al Arabi
Al Rayyan
00:00
00:00FT
2
-
1
Al Shamal
Suomen Cup - 1st Round Finland
ACE
00:00
00:00
-
NoPS
Ajax Sarkkiranta
01:30
01:30
-
Tervarit-j
Dons II
01:00
01:00
-
POHU / KY United
Snåbit
01:00
01:00
-
Torre Calcio
TaPa / 2
01:20
01:20
-
HJS / sininen
HAlku II
01:20
01:20
-
ToBK
Lahti II
00:15
00:15
-
Jäntevä / Ukot
Super Cup - Final Kuwait - [Final]
Al Kuwait
22:10
22:10
-
Kazma SC
Super League 1 - Regular Season Greece - [Round 24]
Panathinaikos
01:00
01:00FT
1
-
1
Kifisia
Aris
00:30
00:30FT
2
-
0
Volos NFC
Super League 2 - Group A Greece - [Round 24]
Niki Volos
20:00
20:00
-
Karditsa
Panathinaikos B
21:00
21:00
-
Ionikos
Super Liga - Regular Season Serbia - [Round 22]
Vojvodina
00:30
00:30FT
0
-
0
Spartak Subotica
Mladost
22:30
22:30
-
Vozdovac
Superliga - Regular Season Albania - [Round 25]
Dinamo Tirana
23:00
23:00
-
Vllaznia
KF Tirana
23:00
23:00
-
Laci
Superliga - Regular Season Denmark - [Round 19]
AGF
00:00
00:00FT
2
-
3
Midtjylland
Tercera División RFEF - Group 1 Spain - [Round 22]
Pontevedra II
01:30
01:30FT
1
-
0
Arzúa
Badalona II
00:00
00:00FT
0
-
2
Olot
El Ejido
00:00
00:00FT
0
-
1
Polideportivo Almería
Tocantinense - 1st Phase Brazil - [Round 5]
Capital
02:00
02:00FT
2
-
0
Bela Vista TO
TT Premier League Trinidad and Tobago - [Round 13]
Club Sando
03:00
03:00FT
3
-
1
Central
U23 League - Clausura Mexico - [Round 8]
Santos Laguna U23
00:00
00:00FT
3
-
0
Mazatlán U23
Victoria NPL - Regular Season Australia - [Round 3]
South Melbourne
15:30
15:3033'
0
-
0
Hume City
Victoria PL 1 Australia - [Round 3]
Melbourne Victory II
16:30
16:30
-
Bentleigh Greens
Bulleen Lions
16:30
16:30
-
Eastern Lions
Women's Olympic Qualifying CAF - 3rd Round intl
Nigeria W
22:00
22:00
-
Cameroon W
Youth Viareggio Cup - Final intl - [Final]
Beyond Limits FC U19
21:00
21:00
-
Brazzaville U19