โปรแกรมบอล ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้

ฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ทั้งหมด โปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีก ฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีกฟรี ตารางแข่งฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางแข่งบอลต่างประเทศ วันเสาร์ วันอาทิตย์

ตารางบอล วันที่ 28 เม.ย. 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
อาร์เซน่อล
บอร์มัธ
20:00
ไบรท์ตัน
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
17:15
AZ
พีอีซี ซโวลล์
17:15
Heracles Almelo
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
FC Volendam
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
อูเทรชท์
วิเทสส์
21:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
17:15
Telstar
NAC Breda
21:45
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

Borussia Mönchengladbach
20:30
FC Union Berlin
FSV Mainz 05
22:30
FC Köln
Darmstadt 98
00:30
Heidenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
18:00
LOSC Lille
สตราส์บูร์ก
20:00
นีซ
ลอริยองต์
20:00
ตูลูส
Clermont
20:00
แร็งส์
แรนส์
22:05
แบรสต์
โอลิมปิก ลียง
00:00
โมนาโก
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
17:30
โตริโน่
โบโลญญ่า
20:00
อูดิเนเซ่
อตาลันต้า
23:00
เอ็มโปลี
นาโปลี
23:00
โรม่า
ฟิออเรนติน่า
01:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
19:00
มาจอร์กา
เกรนาดา
21:15
โอซาซูนา
บียาร์เรอัล
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
เรอัล เบติส
02:00
เซบีย่า

479 เจลีก

โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
สากัน โตสู
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

462 England - National League

Bromley
22:00
Altrincham

462 England - Women's Super League

Everton W
18:30
Arsenal W
Aston Villa W
20:00
West Ham W
Tottenham W
20:00
Brighton W
Leicester W
21:00
Manchester United W
Bristol City W
00:45
Manchester City W

11 บุนเดิสลีกา 2

Magdeburg
18:30
Osnabrück
นูเรมเบิร์ก
18:30
Karlsruher SC
Wehen Wiesbaden
18:30
SpVgg Greuther Fürth

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Rapid Vienna
Hartberg
19:30
Austria Klagenfurt
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกงค์
18:30
คลับ บรูกก์
Cercle Brugge
21:00
Anderlecht
Union Saint-Gilloise
23:30
Antwerp
RWDM
00:15
Kortrijk

224 Bulgaria - First League

Hebar 1918
19:15
Lokomotiv Sofia 1929
ลูโดโกเรต์ส
21:45
Levski Krumovgrad
Cherno More
00:15
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
22:00
Osijek
Lokomotiva Zagreb
00:30
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
20:00
Pardubice
Jablonec
20:00
Mladá Boleslav
Sigma Olomouc
20:00
Sparta Praha
Zlín
20:00
Karviná
Viktoria Plzeň
20:00
Teplice
Baník Ostrava
20:00
Slovan Liberec
Hradec Králové
20:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
České Budějovice
20:00
Slovácko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
19:00
Randers
OB
19:00
Hvidovre
Nordsjælland
21:00
Brøndby
FC Copenhagen
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
19:00
HB Køge
Vendsyssel
20:00
Hobro

1233 Finland - Veikkausliiga

Gnistan
20:00
SJK
Mariehamn
22:30
Ilves

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
21:00
Lamia
PAOK
23:30
AEK Athens
Panathinaikos
00:30
Aris

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Fredrikstad
22:00
Sandefjord
Tromsø
22:00
Sarpsborg 08
KFUM
22:00
Brann
Lillestrøm
22:00
HamKam
Molde
22:00
Haugesund
Strømsgodset
22:00
Kristiansund
Odd
00:15
Viking

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
17:30
Zagłębie Lubin
Stal Mielec
20:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Lech Poznań
22:30
Cracovia Kraków

20 Portugal - Liga Portugal

Portimonense
21:30
Moreirense
Estoril
00:00
Famalicão
ปอร์โต้
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

Otelul
17:30
Hermannstadt
CSM Iaşi
22:15
UTA Arad
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Akhmat Grozny
18:00
FK Nizjni Novgorod
สปาร์ตัก มอสโก
20:15
โลโคโมทีฟ มอสโก
Dinamo Moskva
23:15
เซนิต
Baltika
01:30
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
13:00
Volgar Astrakhan
Shinnik
18:00
Sokol Saratov
KAMAZ
21:00
Akron
Arsenal Tula
21:00
Alaniya Vladikavkaz
Leningradets
21:00
SKA Khabarovsk
Torpedo Moskva
22:00
Khimki
Urozhay
23:00
Neftekhimik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Dundee
21:00
เซลติก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
19:00
Villarreal II
อัลกอร์กอน
21:15
Eldense
เรอัล โอเบียโด้
21:15
เตเนริเฟ
เลบันเต้
23:30
FC Cartagena
เรอัล บายาโดลิด
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
อัลบาเซเต้
02:00
เออิบาร์

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
19:00
AIK
Värnamo
19:00
Halmstad
Djurgården
21:30
GAIS
Häcken
21:30
Norrköping

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Pendikspor
20:00
Kayserispor
Alanyaspor
20:00
İstanbulspor
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Gaziantep F.K.
Rizespor
23:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

Göztepe
20:00
Gençlerbirliği
Giresunspor
20:00
Sakaryaspor
Keçiörengücü
20:00
Ümraniyespor
Tuzlaspor
20:00
Bodrumspor
BB Erzurumspor
20:00
Çorum Belediyespor
Kocaelispor
20:00
Bandırmaspor
Şanlıurfaspor
20:00
Eyüpspor
Boluspor
20:00
Altay
Adanaspor
20:00
Manisa BBSK

86 Ukraine - Premier League

Zorya
17:00
Obolon'-Brovar
Kolos Kovalivka
19:30
โอเล็กซานเดรีย
Kryvbas Kryvyi Rih
22:25
Metalist 1925 Kharkiv

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
01:30
Vélez Sarsfield

5 Brazil - Serie A

Bahia
07:00
Grêmio
ฟลาเมงโก
21:00
Botafogo
Cruzeiro
02:00
Vitória
Corinthians
02:00
Fluminense
Fortaleza
04:30
Bragantino
Juventude
04:30
Athletico PR
Internacional
06:00
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Coritiba
02:00
Brusque
Goiás
04:30
Ponte Preta

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Tijuana
Toluca
08:00
Cruz Azul
Pachuca
08:10
Mazatlán
Atlas
10:10
Guadalajara

158 Uruguay - Primera Division

Miramar Misiones
20:00
Danubio
Progreso
01:00
ลิเวอร์พูล
Cerro
04:00
Nacional
Defensor Sporting
06:30
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
เอฟซี ดัลลัส
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
Nashville SC
07:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ลอสแอนเจลิส
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:00
Orlando Pirates
Cape Town City
22:30
Golden Arrows

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
ASEC Mimosas
SOL
22:30
Korhogo
Stella
01:00
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

Al Masry
20:00
El Daklyeh
Al Mokawloon
23:00
Smouha

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
23:00
CR Khemis Zemamra
Maghreb Fès
01:00
Wydad Casablanca
Moghreb Tétouan
03:00
Youssoufia Berrechid

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Markhiya
22:30
Umm Salal
Al Shamal
22:30
Al Gharafa
Qatar SC
22:30
Al Duhail
Al Rayyan
22:30
Al Sadd
Al Arabi
22:30
Al Mu'aidar
Al Ahli
22:30
Al Wakrah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

ATK Mohun Bagan
21:00
Odisha FC

712 เคลีก เกาหลีใต้

Pohang Steelers
12:00
Incheon United
Jeonbuk Motors
12:00
Daegu
Ulsan
14:30
Jeju United

98 Australia - A-League Men

ซิดนี่ย์ เอฟซี
12:00
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น ซิตี้
14:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

98 Australia - A-League Women

Melbourne City W
10:00
Newcastle Jets W

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
21:00
Fluminense W
São Paulo W
01:00
RB Bragantino W
Ferroviária W
02:00
Palmeiras W

99474 World - Club Friendlies 3

จูบิโล่ อิวาตะ
09:00
Maruyasu Okazaki