- | ||||
---|---|---|---|---|
Always Ready 07:00 | | César Vallejo | ||
Fortaleza 07:00 | | Boca Juniors | ||
Barcelona Guayaquil 07:00 | | São Paulo | ||
Palestino 07:00 | | Millonarios | ||
Independiente Medellín 09:00 | | Defensa y Justicia | ||
Delfin 09:00 | | Internacional | ||
Ural U19 15:00 | | Orenburg U19 | ||
Fakel U19 15:00 | | Chertanovo U20 | ||
บริสเบน รอร์ 16:55 | | แอดิเลด ยูไนเต็ด | ||
Qingdao Youth Island 17:00 | | Nantong Zhiyun | ||
UOR №5 U20 17:00 | | Baltika U19 | ||
Krylya Sovetov U19 17:00 | | Lokomotiv Moskva U19 | ||
Sichuan 18:00 | | Qingdao Hainiu | ||
Cangzhou 18:35 | | Henan Songshan Longmen | ||
Changchun Yatai 18:35 | | Meizhou Hakka | ||
Hangzhou 18:35 | | Beijing Guoan | ||
Wuhan Three Towns 18:35 | | Tianjin Jinmen Tiger | ||
Chengdu Rongcheng 19:00 | | Shandong Taishan | ||
Rubin Kazan U19 19:00 | | Strogino U20 | ||
Zenit U19 19:00 | | Nizhny Novgorod U19 | ||
Dinamo Moskva U19 19:00 | | Rostov U19 | ||
Akhmat Grozny U19 19:00 | | CSKA Moscow U19 | ||
Spartak Moskva U19 21:00 | | Akademiya Konoplev U20 | ||
Sochi U19 21:00 | | Krasnodar U19 | ||
Al Nasr 21:05 | | Al Ittihad Kalba | ||
Bani Yas 21:05 | | Hatta | ||
Damac 22:00 | | Al Taawoun | ||
Al Hilal 22:00 | | Al Fateh | ||
Inter Turku 22:00 | | EIF | ||
Istra 1961 23:00 | | Slaven Koprivnica | ||
Piast Gliwice 23:00 | | Warta Poznań | ||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 23:30 | | ฮันโนเฟอร์ 96 | ||
St. Pauli 23:30 | | Hansa Rostock | ||
Emirates 23:45 | | Al Wahda | ||
Al Wasl 23:45 | | Al Jazira | ||
Dinamo Bucureşti 00:00 | | Voluntari | ||
Adana Demirspor 00:00 | | กาลาตาซาราย | ||
Lyngby 00:00 | | Vejle | ||
OFK Pirin 00:00 | | Botev Vratsa | ||
Hillerød 00:00 | | Næstved | ||
B 93 00:00 | | Horsens | ||
Kolding IF 00:00 | | SønderjyskE | ||
Cape Town Spurs 00:30 | | Richards Bay | ||
TS Galaxy 00:30 | | Moroka Swallows | ||
Austria Wien 00:30 | | Rheindorf Altach | ||
Jong Ajax 01:00 | | Roda JC Kerkrade | ||
SC Cambuur 01:00 | | FC Dordrecht | ||
วีวีวี เวนโล 01:00 | | FC Den Bosch | ||
วิลเลม ทเว 01:00 | | โกรนิงเงิน | ||
TOP Oss 01:00 | | Jong AZ | ||
Riadi Salmi 01:00 | | Mouloudia Oujda | ||
Al Ittihad 01:00 | | Al Shabab | ||
Mamelodi Sundowns 01:00 | | ES Tunis | ||
De Graafschap 01:00 | | MVV Maastricht | ||
Pisa 01:30 | | Catanzaro | ||
Venezia 01:30 | | Cremonese | ||
FC Andorra 01:30 | | Racing Santander | ||
VfL Bochum 1848 01:30 | | TSG Hoffenheim | ||
Jagiellonia Białystok 01:30 | | Pogoń Szczecin | ||
โฟรซิโนเน่ 01:45 | | Salernitana | ||
AS Eupen 01:45 | | Sporting Charleroi | ||
Al Ahly 02:00 | | TP Mazembe | ||
เรอัล โซเซียดาด 02:00 | | เรอัล มาดริด | ||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ 02:00 | | ลีดส์ยูไนเต็ด | ||
มงต์เปลลิเย่ร์ 02:00 | | น็องต์ | ||
Gil Vicente 02:15 | | Arouca | ||
Ituano 05:00 | | Operário PR | ||
Sport Recife 05:00 | | Vila Nova | ||
Avaí 06:00 | | Santos |